Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala Việt Sub (2013)RSS Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala Việt Sub (2013)
Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala
Diễn viên: Đang Cập Nhật
Thể loại: Huyền Bí
Thời lượng: Full
Quốc gia: Nhật Bản
Năm phát hành: 2013
Trạng thái: Việt Sub
Thêm phim vào hộp để xem sau
Nội dung: New original animated story included on a bonus mail-order DVD eligible for readers of LaLas August, October and September 2013 issues
Kyochuu Rettou The Island Of Giant Insects

Kyochuu Rettou The Island Of Giant InsectsViệt Sub Năm: 2019

Sau một vụ tai nạn máy bay trong chuyến đi học, Oribe Mutsumi và các bạn cùng lớp của cô bị mắc kẹt trên một hòn đảo dường như vắng vẻ. Mutsumi tìm thấy những người sống sót khác, và sử dụng kiến ​​thức hoang dã của mình để giúp đỡ họ.

Hòn Đảo Lãng Quên: Haruka Và Chiếc Gương Ma Oblivion Island: Haruka And The Magic Mirror.Diễn Viên: Haruka Ayase,Miyuki Sawashiro,Mitsuki Tanimura,Naho Toda,Nao Ohmori,Iemasa Kayumi

Hòn Đảo Lãng Quên: Haruka Và Chiếc Gương Ma Oblivion Island: Haruka And The Magic MirrorViệt Sub Năm: 2009

được đề cử cho Giải thưởng xuất sắc thể loại phim hoạt hình của năm tại Japan Academy Prize lần thứ 33.Câu chuyện xoay quanh cô sinh viên năm nhất 16 tuổi Haruka. Haruka mất mẹ khi cô khi còn nhỏ tuổi. Khi mẹ cô còn sống, cô được mẹ tặng cho một chiếc gương con. Sau khi mẹ cô chết, cô đã quên mất chiếc gương và cuối cùng đánh mất nó.

Unknown2014-11-04 11:36:49

Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala Việt Sub (2013)

new original animated story included on a bonus mail order dvd eligible for readers of lalas august october and september 2013 issuesnatsume yuujinchou lala special,xem phim natsume yuujinchou lala special,download natsume yuujinchou lala special,xem online natsume yuujinchou lala special hd,xem natsume yuujinchou lala special nhanh,tai phim natsume yuujinchou lala special,nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala,xem phim nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala,download nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala,xem online nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala hd,xem nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala nhanh,tai phim nyanko sensei to hajimete no otsukai,book of friends lala